โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ราคาบอล บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ผลบอลวันนี้ 22 มกราคม พ.ศ. 2560

โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า โปรแกรมบอลพร้อมอัพเดทผลสกอพร้อมช่องถ่ายทอดสดมีราคาบอล ราคาบอลไหล ตารางบอลทุกลีกดังอัพเดทก่อนใครรู้ผลไวก่อนใครต้องเว็บคุณภาพจาก Ball7Goal.com
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Premier League (พรีเมียร์ลีก อังกฤษ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
19:00
 
[13] เซาแธมป์ตัน
- เลสเตอร์ ซิตี้ [15]
- - เซาแธมป์ตัน
21:15
 
[4] อาร์เซน่อล
- เบิร์นลี่ย์ [10]
- - เบิร์นลี่ย์
23:30
 
[1] เชลซี
- ฮัลล์ ซิตี้ [18]
- - ฮัลล์ ซิตี้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish La Liga (ลาลีกา สเปน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
18:00
 
[20] โอซาซูน่า
- เซบีย่า [2]
- - เซบีย่า
22:15
 
[7] แอธเลติก บิลเบา
- แอตเลติโก้ มาดริด [4]
- - แอตเลติโก้ มาดริด
00:30
 
[14] เรอัล เบติส
- สปอร์ติ้ง กิฆอน [18]
- - สปอร์ติ้ง กิฆอน
00:30
 
[5] เรอัล โซเซียดาด
- เซลต้า บีโก้ [8]
- - เรอัล โซเซียดาด
02:45
 
[9] เออิบาร์
- บาร์เซโลน่า [3]
- - บาร์เซโลน่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie A (กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
18:30
 
[1] ยูเวนตุส
- ลาซิโอ [4]
- - ยูเวนตุส
21:00
 
[15] โบโลญญ่า
- โตริโน่ [8]
- - โตริโน่
21:00
 
[17] เอ็มโปลี
- อูดิเนเซ่ [11]
- - เอ็มโปลี
21:00
 
[14] เจนัว
- โครโตเน่ [19]
- - เจนัว
21:00
 
[18] ปาแลร์โม่
- อินเตอร์ มิลาน [6]
- - อินเตอร์ มิลาน
21:00
 
[20] เปสคารา
- ซัสเซาโล่ [16]
- - เปสคารา
00:00
 
[7] อตาลันต้า
- ซามพ์โดเรีย [13]
- - อตาลันต้า
02:45
 
[2] เอเอส โรม่า
- กาญารี่ [10]
- - กาญารี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Ligue 1 (ลีกเอิง ฝรั่งเศส)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:00
 
[2] โมนาโก
- ลอริยองต์ [20]
- - โมนาโก
22:59
 
[8] แซงต์ เอเตียน
- อองเช่ร์ [18]
- - อองเช่ร์
03:00
 
[4] โอลิมปิก ลียง
- โอลิมปิก มาร์กเซย [6]
- - โอลิมปิก มาร์กเซย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Bundesliga (บุนเดสลีก้า เยอรมัน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:30
 
[9] เลเวอร์คูเซ่น(N)
- แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [3]
- - แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
 
[10] ไมนซ์(N)
- โคโลญจน์(N) [7]
- - โคโลญจน์(N)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Eredivisie (Holland Eredivisie)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
18:30
 
[6] อูเทร็คท์
- อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [2]
- - อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
20:30
 
[15] เอ็กเซลซิเออร์
- โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [18]
- - โก อเฮด อีเกิ้ลส์
20:30
 
[10] ไนจ์เมเก้น
- โรด้า เจซี [17]
- - โรด้า เจซี
22:45
 
[3] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
- ฮีเรนวีน [4]
- - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Segunda Division (สเปน ลาลีกา 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
18:00
 
[1] เลบานเต้
- นูมานเซีย [12]
- - เลบานเต้
22:00
 
[9] ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว
- มายอร์ก้า [17]
- - ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว
00:00
 
[3] เกตาเฟ่
- ซีดี มิรานเดส [19]
- - เกตาเฟ่
00:00
 
[2] คิโรน่า
- เซบีย่าแอตเลติโก [7]
- - เซบีย่าแอตเลติโก
02:00
 
[4] คาดิส
- อัลเมเรีย [20]
- - คาดิส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Primera Liga (ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
22:59
 
[16] เฟยเรนเซ่
- เอสโตริล [15]
- - เอสโตริล
22:59
 
[1] เบนฟิก้า
- ซีดี ทอนแดล่า [18]
- - เบนฟิก้า
01:00
 
[12] เบเลเนนส์
- วิตอเรีย เซตูบัล [10]
- - เบเลเนนส์
03:15
 
[3] บราก้า
- วิตอเรีย กิมาไรส์ [5]
- - วิตอเรีย กิมาไรส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkish Super Liga (ตุรกี ซุปเปอร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:30
 
[6] ออสมานลิสปอร์เอฟซี
- อันตัลยาสปอร์ [7]
- - อันตัลยาสปอร์
17:30
 
[18] กาเซียนเทปสปอร์
- เกนเคลอร์บิลิจี้ [9]
- - กาเซียนเทปสปอร์
20:00
 
[10] คาซิมปาซ่า
- แทร็บซอนสปอร์ [12]
- - แทร็บซอนสปอร์
22:59
 
[4] เฟเนร์บาห์เช่
- อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [1]
- - เฟเนร์บาห์เช่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia A-League (ออสเตรเลีย ลิก เอ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
13:00
 
[8] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
- นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [7]
- - นิวคาสเซิล เจ็ทส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Pro League (จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:30
 
[8] สตองดาร์ด ลีแอช(N)
- คลับบรูซ [1]
- - คลับบรูซ
00:00
 
[2] อันเดอร์เลชท์
- แซงต์ ทรุยด็อง(N) [12]
- - อันเดอร์เลชท์
02:00
 
[6] เมเชเลน
- เวสเตอร์โล [15]
- - เวสเตอร์โล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie B (อิตาลี เซเรีย บี)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:00
 
[12] อัสโคลี่
- โปร เวอร์เซลลี่ [16]
- - โปร เวอร์เซลลี่
23:30
 
[15] ซาแลร์นิตาน่า
- สเปเซีย [10]
- - ซาแลร์นิตาน่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล A-League National Youth League (Australia Youth League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
09:30
 
[4] เพิร์ท กลอรี่ (เยาวชน)
- อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) [3]
0.5 0.25 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
15:50
 
[1] เมลเบิร์น ฮาร์ท (เยาวชน)
- เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) [5]
- - เมลเบิร์น ฮาร์ท (เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล African Nations Cup (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
02:00
 
[68] กินีบิสเซา
- บูร์กินาฟาโซ [50]
- - บูร์กินาฟาโซ
02:00
 
[110] กาบอง
- แคเมอรูน(N) [65]
- - แคเมอรูน(N)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Andorra Super league (Andorra Super league)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:00
 
[8] CE Jenlai
- ลูซิตานส์ [4]
- - CE Jenlai
18:30
 
[7] FC Ordino
- Encamp [6]
- - FC Ordino
20:00
 
[1] เซนต์ จูเลีย
- UE Engordany [5]
- - เซนต์ จูเลีย
22:59
 
[2] ยูอี ซานต้า โคโลม่า
- เอฟซี ซานต้าโคโลม่า [3]
- - ยูอี ซานต้า โคโลม่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina - Torneo Pentagonal de Verano (Argentina - Torneo Pentagonal de Verano)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
08:10
 
[ARG D1-1] โบคา จูเนียร์ส(N)
- เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [ARG D1-4]
0.25 0.25 โบคา จูเนียร์ส(N)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia W-League (Australia Women's A-League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
10:30
 
[7] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (ญ)
- แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (ญ) [2]
-1.75 -1.75 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (ญ)
13:00
 
[4] เมลเบิร์น ซิตี้ (ญ)
- บริสแบน โรว์ (ญ) [5]
- - เมลเบิร์น ซิตี้ (ญ)
17:00
 
[3] เพิร์ท กลอรี่ (ญ)
- อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) [9]
- - อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian First Amateur Division (เบลเยียมลีกสมัครเล่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:00
 
[10] VW แฮมเม่
- KFCO Wilrijk [1]
- - KFCO Wilrijk
21:00
 
[13] วีวี คอร์ซีดจ์
- เคเอ็มเอสเค ไดน์เซ่ [2]
- - เคเอ็มเอสเค ไดน์เซ่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Second Division (เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
22:00
 
[3] โรเซลาเร่
- ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [7]
- - โรเซลาเร่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola 2 (Morocco Division 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:30
 
[3] MCO Mouloudia Oujda
- Union Sportive Sidi Kacem [1]
- - MCO Mouloudia Oujda
21:30
 
[7] Union Sportive Aït Melloul
- Wydad Fes [10]
- - Union Sportive Aït Melloul
21:30
 
[2] แมคฮาร์บ เฟส
- Olympique Dcheira [12]
- - Olympique Dcheira
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BRA CP (Brazil Campeonat Potigurar)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
02:00
 
[3] อเมริกาเอฟซี นาตาล อาร์เอ็น
- เอบีซี อาร์เอ็น [2]
- - อเมริกาเอฟซี นาตาล อาร์เอ็น
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Campeonato Cearense Division 1 (Brazil Campeonato Cearense Division 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
02:00
 
[5] กัวรานี่ อีซี
- Ferroviario CE [1]
- - Ferroviario CE
02:00
 
[7] Guarany CE
- Itapipoca CE [8]
- - Itapipoca CE
02:00
 
[9] Maranguape CE(N)
- Horizonte CE [10]
- - Horizonte CE
04:15
 
[2] ฟอร์ตาเลซ่า
- ซิเอร่า [4]
- - ซิเอร่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Paraibano (Brazil Campeonato Paraibano)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
02:00
 
[1] โบตาโฟโก้ พีบี
- Auto Esporte Clube PB [10]
- - Auto Esporte Clube PB
02:00
 
[6] แคมพิเนสเซ่ (PB)
- เทรเซ่ พาไรบา(N) [3]
- - เทรเซ่ พาไรบา(N)
02:00
 
[2] Atletico Cajazeirense PB
- Sousa PB [9]
- - Sousa PB
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Pernambucano League (Brazil Pernambucano League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
01:00
 
[5] Flamengo de Arcoverde
- Atletico PE [6]
- - Flamengo de Arcoverde
01:00
 
[4] Belo Jardim PE
- Serra Talhada PE [8]
- - Serra Talhada PE
02:00
 
[9] Afogados da Ingazeira FC
- อเมริกา PE [7]
- - Afogados da Ingazeira FC
02:00
 
[1] ซัลเกโร เอซี
- เซ็นทรัลเอสซี [2]
- - เซ็นทรัลเอสซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chile Primera B (ชิลี พรีเมียร์ บี)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
03:00
 
[8] โคเบรลัว
- ซานติเอโก มอร์นิ่ง [3]
- - โคเบรลัว
03:00
 
[4] ซาน มาร์คอส
- ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส [10]
- - ซาน มาร์คอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Conmebol - Sudamericano U20
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
07:15
ครึ่งแรก
[B1] อาร์เจนตินา ยู 20(N)
0 - 0 อุรุกวัย(U20) [B3]
1 - 2 0.5 0.25 อุรุกวัย(U20)
01:45
 
บราซิล ยู20(N)
- ปารากวัย(U20)
- - บราซิล ยู20(N)
04:00
 
เอกวาดอร์ ยู20
- ชิลี(U20)
- - เอกวาดอร์ ยู20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Costa Rica Primera Division (คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
07:15
ครึ่งแรก
[10] อลาจูเรนเซ่
0 - 0 เฮเรดิอาโน [5]
0 - 0 0.25 -0.5 เฮเรดิอาโน
08:30
 
[8] เอดี ซาน คาร์ลอส
- คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ [12]
0.25 0.25 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
03:00
 
[2] ซานโตส เด กัวปิเลส
- มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [7]
- - ซานโตส เด กัวปิเลส
06:00
 
[1] คาร์ตากิเนสเดปอร์ติโบเอสเอ
- เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [4]
- - เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus 1 Division (ไซปรัส ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:00
 
[7] เนีย ซาลามิส
- เออีเอล ลิมาสซอล [3]
- - เนีย ซาลามิส
21:00
 
[4] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
- เอร์มิส อราดิปปู [6]
- - อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
22:00
 
[1] อโปเอล นิโคเซีย
- AE Zakakiou [13]
- - อโปเอล นิโคเซีย
22:59
 
[10] Karmiotissa Pano Polemidion
- Anagenisis Dherina [14]
- - Karmiotissa Pano Polemidion
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England U23 League Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
19:00
 
[ENG PU23-6] ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
- คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(ยู 23) [ENG U23 D1-4]
- - ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
20:00
 
[ENG PU23-3] ลิเวอร์พูล (ยู 23)
- อิปสวิช(ยู 23) [ENG U23 D1-17]
- - ลิเวอร์พูล (ยู 23)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Women"s Conference North (England Women's Northern Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:00
 
[12] Copsewood Women
- Fylde LFC Women"s [4]
- - Fylde LFC Women"s
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Women"s Conference South (England Women's Southern Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:00
 
[9] สวินดอน (ญ)
- โคเวนทรี (ญ) [2]
- - โคเวนทรี (ญ)
21:00
 
[6] C&K Basildon Women
- เลเวส (ญ) [8]
- - C&K Basildon Women
21:00
 
[7] พอร์ทสมัธ (ญ)
- คริสตัล พาเลซ (W) [5]
- - คริสตัล พาเลซ (W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Youth U19 League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
19:00
 
[11] เลอ ม็องส์ (ยู 19)
- Change U19 [14]
- - เลอ ม็องส์ (ยู 19)
19:00
 
[7] แบรสต์ (ยู 19)
- บาโยนเน่ (ยู 19) [13]
- - บาโยนเน่ (ยู 19)
19:00
 
[12] USSA Vertou ยู19
- Trelissac U19 [9]
- - Trelissac U19
19:00
 
[2] บอร์กโดซ์ (ยู 19)
- อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) [8]
- - บอร์กโดซ์ (ยู 19)
19:00
 
[10] ชาโตรูซ์ (ยู 19)
- แก็งก็อง (ยู 19) [3]
- - แก็งก็อง (ยู 19)
19:00
 
[4] นิออร์ท (ยู 19)
- น็องต์ (ยู 19) [6]
- - นิออร์ท (ยู 19)
19:00
 
[12] Beziers AS(U19)
- นีมส์ (ยู 19) [4]
- - นีมส์ (ยู 19)
19:00
 
[3] นีซ (ยู 19)
- บาสเตีย (ยู 19) [5]
- - นีซ (ยู 19)
19:00
 
[9] แซงต์ เอเตียน (ยู 19)
- มงต์เปลลิเย่ร์ (ยู 19) [2]
- - แซงต์ เอเตียน (ยู 19)
19:00
 
[1] โมนาโก (ยู 19)
- แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) [11]
- - แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
19:00
 
[10] โอลิมปิก มาร์กเซย (ยู 19)
- โคโลเมียร์ส (ยู 19) [8]
- - โคโลเมียร์ส (ยู 19)
19:00
 
[6] โอลิมปิก ลียง (ยู 19)
- ตูลูส (ยู 19) [7]
- - โอลิมปิก ลียง (ยู 19)
19:00
 
[14] แคนเนส เอเอส (ยู 19)
- อฌักซิโอ้ (ยู 19) [13]
- - แคนเนส เอเอส (ยู 19)
20:30
 
[14] Bois Guillaume U19
- ปารีส เอฟซี (ยู 19) [5]
- - Bois Guillaume U19
20:30
 
[12] Alencon U19
- อาเมียง เอซี (ยู 19) [10]
- - อาเมียง เอซี (ยู 19)
20:30
 
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ยู 19)
- เลอ อาฟร์ (ยู 19) [2]
- - เลอ อาฟร์ (ยู 19)
20:30
 
[9] บูโลญจน์ ยู19
- โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) [8]
- - โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
20:30
 
[3] ล็องส์ (ยู 19)
- ลีลล์ (ยู 19) [4]
- - ลีลล์ (ยู 19)
20:30
 
[6] วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
- ก็อง (ยู 19) [7]
- - วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:30
 
[11] เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
- รูออง เอฟซี (ยู 19) [13]
- - รูออง เอฟซี (ยู 19)
20:30
 
[11] ASPTT Dijon U19
- Torcy U.S U19 [6]
- - Torcy U.S U19
20:30
 
[7] เม็ตซ์ (ยู 19)
- เบซานซง ยู19 [14]
- - เม็ตซ์ (ยู 19)
20:30
 
[4] ทรัวส์ (ยู 19)
- Entente U19 [9]
- - Entente U19
20:30
 
[2] น็องซี่ (ยู 19)
- โอแซร์ (ยู 19) [1]
- - โอแซร์ (ยู 19)
20:30
 
[3] โซโชซ์ (ยู 19)
- ดิฌง (ยู 19) [5]
- - ดิฌง (ยู 19)
20:30
 
[8] สต๊าด เดอ แร็งส์ (ยู 19)
- เอปินาล(U19) [13]
- - เอปินาล(U19)
20:30
 
[10] สตารส์บูร์ก (ยู 19)
- Evian Thonon Gaillard(U19) [12]
- - Evian Thonon Gaillard(U19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Gibraltar Premier Division
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:30
 
Europa FC
- Mons Calpe SC
- - Mons Calpe SC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece National A
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:00
 
[7] เออีเค เอเธนส์
- แอสเตราส ตริโปลิส [11]
- - แอสเตราส ตริโปลิส
22:15
 
[13] เออีเอล ลาริซ่า
- พลาตานิอัส เอฟซี [8]
- - เออีเอล ลาริซ่า
22:15
 
[15] เลวาเดียกอส
- พีเออี อโตรมิตอส [9]
- - เลวาเดียกอส
00:30
 
[12] เคอร์คีย์ร่า
- พานาธิไนกอส [3]
- - พานาธิไนกอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece National B (ซูเปอร์ลีก กรีซ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:00
 
[5] อโกรติกอส
- Athletic Union of Sparta [7]
- - Athletic Union of Sparta
20:00
 
[11] คิสสามิกอส
- ชาเนีย เอฟซี [14]
- - คิสสามิกอส
20:00
 
[18] เออีเอลคาลลอนนิส
- ตริคาล่า [9]
- - เออีเอลคาลลอนนิส
20:00
 
[10] พาไนเกียลิออส เอฟซี
- อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช [15]
- - พาไนเกียลิออส เอฟซี
20:00
 
[17] พานาเลฟซิไนกอส
- อพอลลอน สเมียร์นีส [1]
- - พานาเลฟซิไนกอส
20:00
 
[13] Aiginiakos FC
- คาลิเทีย [16]
- - คาลิเทีย
20:00
 
[8] พานเซอร์ไรกอส
- แพนทรากิกอส [12]
- - พานเซอร์ไรกอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Jupiler League (Holland Jupiler League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:30
 
[1] วีวีวี เวนโล
- เอ็มวีวี มาสทริสช์ [3]
- - เอ็มวีวี มาสทริสช์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Ligue 3
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:00
 
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
- วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน)
- - เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
20:00
 
TEC
- เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
- - เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
20:30
 
UNA
- Koninklijke HFC
- - UNA
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong Premier League (ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
13:30
 
[10] ฮ่องกง แซพลิง
- เซาธ์ ไชน่า เอเอ [4]
- - ฮ่องกง แซพลิง
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Iceland Reykjavik Women"s Tournament
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
23:15
 
[ICE LD1-2] ไออาร์ เรกยะวิก(W)
- ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค (ญ) [ICE LD1-4]
- - ไออาร์ เรกยะวิก(W)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล India League Division 1 (India League Division 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
18:05
 
[3] อีสต์ เบงกอล
- Bengaluru [1]
- - อีสต์ เบงกอล
20:35
 
[5] มัมไบ เอฟซี
- Aizawl FC [4]
- - มัมไบ เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
08:00
ครึ่งแรก
[PER D1-3] ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
0 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [CHI D1-1]
0 - 0 - - ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
10:00
 
[AUS NSW-6] เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
- Avondale Heights [AUS VPL-14]
0.25 0 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
10:00
 
[Aus VD1-8] ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
- เมลเบิร์น ไนท์ [AUS VPL-6]
- - เมลเบิร์น ไนท์
11:30
 
[FFSA PL-7] Adelaide Victory
- Modbury Jets [FFSA PL-6]
- - Adelaide Victory
12:00
 
[AUS BPL1-9] บริสเบน เคไนท์ส
- Ipswich knights SC [AUS BPL-7]
- - บริสเบน เคไนท์ส
14:00
 
[AUS QSL-11] SWQ Thunder
- เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [AUS QSL-4]
- - SWQ Thunder
16:00
 
[AUS BPL-1] Queensland Lions SC
- คาปาลาบา บูลด็อก [AUS BPL-6]
- - คาปาลาบา บูลด็อก
18:00
 
[DEN SASL-13] โอเดนเซ่
- โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์ [DEN D1-8]
- - โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์
18:00
 
[RUS PR-3] ซีเอสเคเอ มอสโก
- ปิแอส กลิวิส [POL D1-13]
- - ปิแอส กลิวิส
18:00
 
[CHA CSL-13] เหอหนาน เจี้ยนเย้
- เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUS PR-4]
- - เอฟซี คราซ์โนดาร์
18:00
 
[RUS PR-11] อันจิ มาคัชคาล่า
- อัคโตเบ [KAZ PR-5]
- - อัคโตเบ
19:30
 
[GER D2-9] เนิร์นแบร์ก
- เฟาเอฟอาร์อาเล่น [GER D3-8]
- - เฟาเอฟอาร์อาเล่น
20:00
 
[SWE D1-7] โอเรโบร
- ไอเคซิริอุสเอฟเค [SWE D1-15]
- - โอเรโบร
20:30
 
[GER D3-15] ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ
- โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [GER D1-6]
- - ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ
22:00
 
[RUS PR-9] โลโคโมทีฟ มอสโก
- ซีเอสเคเอ โซเฟีย [BUL D1-3]
- - ซีเอสเคเอ โซเฟีย
22:59
 
[FIN D1-1] ไอเอฟเค มารีฮามน์
- เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [EST D1-4]
- - เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
22:59
 
[ROM D1-7] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
- อูราล [RUS PR-13]
- - อูราล
01:00
 
เอเอสเอ อาร์ฮุส
- CE Olhodaguense
- - CE Olhodaguense
02:00
 
Brittons Hill
- Rendezvous
- - Brittons Hill
04:00
 
Paradise FC
- Weymouth Wales
- - Weymouth Wales
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Friendly (กระชับมิตรทีมชาติ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:30
 
[28] ฟินแลนด์(ญ)
- สโลวะเกีย(ญ) [41]
- - ฟินแลนด์(ญ)
21:30
 
[37] โรมาเนีย(ญ)
- รัสเซีย(ญ) [23]
- - รัสเซีย(ญ)
00:00
 
[3] ฝรั่งเศส(ญ)
- แอฟริกาใต้ (ญ) [51]
- - แอฟริกาใต้ (ญ)
00:00
 
[5] อังกฤษ(ญ)
- นอร์เวย์(W)(N) [11]
- - อังกฤษ(ญ)
02:00
 
[187] เบอร์มิวดา
- แคนาดา [117]
- - เบอร์มิวดา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Israel Premier League (พรีเมียร์ลีก อิสราเอล)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
00:00
 
[14] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
- แอชดอด เอ็มเอส [9]
- - แอชดอด เอ็มเอส
01:00
 
[11] ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
- เบต้าเยรูซาเล็ม [5]
- - ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
02:00
 
[2] มัคคาบี้เทลอาวีฟ
- ฮาโปเอล เบนายซัคนิน [7]
- - ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italy C1 (อิตาลี C1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:30
 
[11] โคโม
- เกียน่า [7]
- - เกียน่า
20:30
 
[1] อาเลซซานเดรีย
- ลุคเชเซ่ [5]
- - อาเลซซานเดรีย
20:30
 
[12] Olbia
- พอนเตเดรา [16]
- - Olbia
20:30
 
[13] ปิสโทลเซ่
- ปราโต [19]
- - ปราโต
20:30
 
[9] ปิอาเชนซา
- เรเนท เอซี [6]
- - ปิอาเชนซา
20:30
 
[20] Fano Calcio
- อัลบิโนเลฟเฟ่ [12]
- - Fano Calcio
20:30
 
[7] บาสซาโน่
- อันคอน่า [14]
- - บาสซาโน่
20:30
 
[6] กุบบิโอ
- ลูเมซซานี่ [15]
- - ลูเมซซานี่
20:30
 
[18] ฟอร์ลิ
- ปาโดวา [3]
- - ปาโดวา
20:30
 
[16] เตราโม่
- ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [2]
- - ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
20:30
 
[4] ปาร์ม่า
- ซานตาคาลเจโร่ [10]
- - ซานตาคาลเจโร่
22:30
 
[10] เซียน่า
- อาเรสโซ่ [4]
- - เซียน่า
22:30
 
[14] คาร์ราเรเซ่
- ลิวอร์โน่ [3]
- - คาร์ราเรเซ่
22:30
 
[15] ทูดอร์คูร์อัวล์
- ลูปา โรม่า [18]
- - ทูดอร์คูร์อัวล์
22:30
 
[2] เครโมเนเซ่
- โปร ปิอาเซนซา [17]
- - โปร ปิอาเซนซา
00:30
 
[11] มา เซอเรส
- โมเดน่า [17]
- - โมเดน่า
00:30
 
[5] เรจเจียนา
- บังกอร์ เอฟซี [1]
- - เรจเจียนา
00:30
 
[9] A.S แอนเดรีย
- กาตันซาโร [19]
- - A.S แอนเดรีย
02:30
 
[20] Racing Roma
- วิเทอเบเซ่ [8]
- - วิเทอเบเซ่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Jamaica Premier League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
03:00
 
มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด
- Jamalco FC
- - Jamalco FC
03:00
 
Maverley/Hughenden
- UWI
- - Maverley/Hughenden
03:00
 
เรโนลด์
- Portmore United
- - Portmore United
03:00
 
Siti Worley Garden J
- ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
- - ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
03:00
 
อาร์เน็ท การ์เดน
- วอเตอร์เฮ้าส์ เอฟซี
- - อาร์เน็ท การ์เดน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Futsal League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
11:01
 
vasagey oita Futsal
- shriker osaka Futsal
- - shriker osaka Futsal
12:00
 
fugador sumida Futsal
- โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล
- - โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล
12:00
 
Deucao Kobe Futsal
- นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล
- - นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan New Year Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
11:00
 
[JPN D2-11] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
- เอฟซี เรียวเคียว [JPN D3-8]
- - เอฟซี เรียวเคียว
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lebanese Premier League (เลบานอน ลิก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
19:15
 
[8] Tadamon Sour
- Salam Zgharta [4]
- - Salam Zgharta
19:15
 
[12] AL_egtmaaey trablos
- อัล-เนจ์เมห์ [7]
- - อัล-เนจ์เมห์
20:30
 
[11] Al Akhaahli Alay
- อัล อันซาร์ (เลบานอน) [3]
- - Al Akhaahli Alay
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Liga de Elite
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
13:00
 
[7] Sporting de Macau
- PSP Macau [9]
- - Sporting de Macau
15:00
 
[2] CD Monte Carlo
- Windsor Arch Ka I [4]
- - CD Monte Carlo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Liga Nacional de Guatemala (Guatemala Liga Nacional)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
00:00
 
[5] Deportivo Mictlan
- แอนติกา จีเอฟซี [1]
- - แอนติกา จีเอฟซี
00:00
 
[9] ซีเอสดี มูนิชิปัล
- CSYD Carcha [4]
- - ซีเอสดี มูนิชิปัล
01:00
 
[11] มาลากาเตโก
- ซีดี ซูชีเตเปเกซ [7]
- - ซีดี ซูชีเตเปเกซ
03:30
 
[6] กัวสตาโตยา
- คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส [10]
- - กัวสตาโตยา
04:00
 
[3] โคแบน อิมพีเรียล
- เซลาฆูเอ็มซี [12]
- - เซลาฆูเอ็มซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta First Division League (Malta First Division League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:00
 
[9] Marsa
- Melita FC Saint Julian [10]
- - Melita FC Saint Julian
22:15
 
[8] Pieta Hotspurs
- Qormi F.C. [2]
- - Pieta Hotspurs
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta Premier League (มอลตา พรีเมียร์ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:00
 
[10] Gzira United
- ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [2]
- - ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
20:00
 
[7] Tarxien Rainbows F.C.
- Pembroke Athleta [12]
- - Tarxien Rainbows F.C.
22:00
 
[3] โฟลเรียน่า เอฟซี
- สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี [6]
- - โฟลเรียน่า เอฟซี
22:15
 
[8] ฮัมรุน สปาร์ตันส์
- มอลตาเอฟซี [11]
- - ฮัมรุน สปาร์ตันส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Primera Divison A (Mexico Primera Divison A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
10:00
 
[6] ซีเอสวายดี โดราดอส เดอ ซีนาโลอ
- ซีเอฟ แอตแลนเต้ [2]
- - ซีเอฟ แอตแลนเต้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Segunda Division
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:59
 
เนกาซ่า 2
- เกเรตาโร่ 2
- - เนกาซ่า 2
00:00
 
Cuervos JAP
- ซานโตส ลากูน่า 2
- - ซานโตส ลากูน่า 2
00:00
 
Deportivo Gladiadores
- Colibries De Malinalco
- - Colibries De Malinalco
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล New Zealand Football Championship (นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
10:35
 
[6] แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด
- โอคแลนด์ ซิตี้ [2]
-0.75 -0.75 โอคแลนด์ ซิตี้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Nigerian Premier League (Nigeria Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
22:00
 
[19] Kano Pillars
- Shooting Stars SC [6]
- - Kano Pillars
22:00
 
[10] MFM FC
- Lobi Stars [13]
- - Lobi Stars
22:00
 
[3] Bukola Babes(ABS)
- Ifeanyi Ubah [5]
- - Ifeanyi Ubah
22:00
 
[4] Rivers United
- ไนเจอร์ ทอร์นาโด เอฟซี [18]
- - ไนเจอร์ ทอร์นาโด เอฟซี
22:00
 
[16] Wikki Tourist
- Akwa United [17]
- - Wikki Tourist
22:00
 
[15] Enugu Rangers International
- El Kanemi Warriors [8]
- - Enugu Rangers International
22:00
 
[12] Katsina United
- Nasarawa United FC [14]
- - Nasarawa United FC
22:00
 
[20] Remo Stars
- Abia Warriors [2]
- - Remo Stars
22:00
 
[11] เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
- Gombe United [7]
- - Gombe United
22:00
 
[1] Plateau United
- Sunshine Stars FC [9]
- - Plateau United
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Pakistan vest Football League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
04:00
 
SD Atletico Nacional
- Chorrillo
- - Chorrillo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Persian Gulf Pro League (พรีเมียร์ลีก อิหร่าน)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:30
 
[16] แมชชีน ซาซี่
- ซาบา แบตเตอรี่ [15]
- - ซาบา แบตเตอรี่
19:15
 
[5] เพย์กัน
- แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ [2]
- - เพย์กัน
20:15
 
[11] ซาแนท นาฟ
- เอสเตกฮลัล เตหะราน [6]
- - ซาแนท นาฟ
22:00
 
[14] ไซปา
- ไซห์ซาเมกาน โคราซาน [13]
- - ไซปา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Campeonato Nacional
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:30
 
Coimbroes
- Estarreja
- - Coimbroes
20:30
 
Moimenta da Beira
- Sousense
- - Sousense
20:30
 
Assoc.Desportiva Oliveirense
- เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
- - เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
21:00
 
คัลดัส
- S.C.Praiense
- - คัลดัส
21:00
 
กามาช่า
- Pedras Rubras
- - Pedras Rubras
21:00
 
Casa Pia AC
- Loures
- - Casa Pia AC
21:00
 
Almancilense
- เอสซี เฟยเรนเซ่
- - Almancilense
21:00
 
Canical
- AFC Gandra
- - Canical
21:00
 
Sacavenense
- Atletico Malveira
- - Atletico Malveira
21:00
 
Lusitano FCV
- Pampilhosa
- - Lusitano FCV
21:00
 
มาร์ ติโน
- Felgueiras
- - Felgueiras
21:00
 
Mortagua
- CD Gouveia
- - Mortagua
21:00
 
Sintrense
- Atletico Sport Reguengos
- - Sintrense
21:00
 
Vilafranquense
- Lusitania FC Lourosa
- - Lusitania FC Lourosa
21:00
 
Real Sport Clube
- บาเรียเรนเซ่
- - Real Sport Clube
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Champions NACIONAL Juniores B
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
18:00
 
[3] กิล วิเซนเต้ (ยู 17)
- Kajiaou U17 [8]
- - Kajiaou U17
18:00
 
[5] ปากอส เฟอร์ไรร่า ยู17
- Merelinense U17 [2]
- - Merelinense U17
18:00
 
[7] Ad Barroselas(U17)
- ชาเวซ(U17) [4]
- - ชาเวซ(U17)
18:00
 
[6] วาร์ซิม (U17)
- โมไรเรนเซ่ (ยู 17) [1]
- - วาร์ซิม (U17)
18:00
 
[6] โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 17)
- Taboeira U17 [4]
- - Taboeira U17
18:00
 
[5] เบาวิสต้า (ยู 17)
- ลูซิทาโน่ ยู17 [7]
- - ลูซิทาโน่ ยู17
18:00
 
[8] เอ็นดีเอส กวาร์ดา ยู 17
- ไลซอส (ยู 17) [3]
- - เอ็นดีเอส กวาร์ดา ยู 17
18:00
 
[1] Eirense U17
- ทอนเดล่า (ยู 17) [2]
- - Eirense U17
18:00
 
[7] ปอร์ติโมเนนเซ่(U17)
- Linda-a-Velha(U17) [3]
- - Linda-a-Velha(U17)
18:00
 
[4] Cova da Piedade(U17)
- เดสเปอร์ทาร์ ยู17 [8]
- - Cova da Piedade(U17)
18:00
 
[4] Oeiras(U17)
- อูเนียว ไลเรีย (ยู 17) [6]
- - อูเนียว ไลเรีย (ยู 17)
18:00
 
[7] วิตอเรีย เซตูบัล(U17)
- เบเลเนนส์(U17) [5]
- - วิตอเรีย เซตูบัล(U17)
18:00
 
[8] Real Sport Clube(U17)
- Sacavenense(U17) [3]
- - Sacavenense(U17)
18:00
 
[7] Anadia(U17)
- วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์ (ยู 17) [5]
- - วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์ (ยู 17)
18:00
 
[6] พัลไมรัส เอฟซี (ยู 17)
- ปอร์โต้ (ยู 17) [1]
- - ปอร์โต้ (ยู 17)
18:00
 
[2] เอสพีจี ซี บราก้า (ยู 17)
- อคาเดมิก้า โคอิมบร้า (ยู 17) [3]
- - เอสพีจี ซี บราก้า (ยู 17)
18:00
 
[4] ปาโดนเซ่ (ยู 17)
- ริโอ อาฟ (ยู 17) [8]
- - ปาโดนเซ่ (ยู 17)
18:00
 
[8] Uniao de Tomar U17
- Marinhense(U17) [2]
- - Marinhense(U17)
18:00
 
[3] Spg C Pombal U17
- Borbense U17 [4]
- - Spg C Pombal U17
18:00
 
[6] คัสเตลโย่ บรานโก้ ยู17
- O Elvas(U17) [7]
- - O Elvas(U17)
18:00
 
[5] นาวาล (ยู 17)
- Sintrense U17 [1]
- - นาวาล (ยู 17)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Segunda Liga (Portugal Liga de Honora)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
18:15
 
[19] ชาเวซ
- ปอร์โต้ บี [12]
- - ปอร์โต้ บี
22:00
 
[4] ซานตาคลารา
- อคาเดมิก้า โคอิมบร้า [3]
- - ซานตาคลารา
22:00
 
[21] ฟรีมุนเด้
- Fafe(N) [16]
- - Fafe(N)
22:00
 
[22] โอลฮาเนนเซ่
- ฟามาลิเคา [17]
- - ฟามาลิเคา
22:00
 
[2] อาเวส
- วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [10]
- - วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
22:00
 
[15] กิล วิเซนเต้
- วิเซล่า [13]
- - วิเซล่า
22:00
 
[20] ไลซอส
- CD Cova Piedade [7]
- - ไลซอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de El Salvador (เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
04:30
 
[8] Municipal Limeno
- Aguila [1]
- - Aguila
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Mexico (เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
08:00
ครึ่งแรก
[14] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
0 - 0 คลับ อเมริกา [15]
0 - 0 0.25 0.5 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
08:00
ครึ่งแรก
[3] โมนาร์คัส โมเรเลีย
0 - 0 ซานโตส ลากูน่า [6]
0 - 0 0 0.25 โมนาร์คัส โมเรเลีย
08:00
ครึ่งแรก
[11] คลับ เลออน
0 - 0 พูมาส ยูนัม [9]
0 - 0 0.5 0.5 คลับ เลออน
10:00
 
[17] เนกาซ่า
- ปาชูก้า [2]
-0.25 -0.25 เนกาซ่า
10:00
 
[5] ชีวาส กัวดาลาจาร่า
- คลับ ทิจูเอน่า [7]
0.5 0.5 ชีวาส กัวดาลาจาร่า
01:00
 
[1] โตลูก้า
- จากัวร์ ชิอาปาส เอฟซี [16]
- - โตลูก้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Professional Tunisian League 2 (Tunisia Division 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:00
 
[4] Sporting Ben Arous
- Stade Africain Menzel Bourguiba [2]
- - Sporting Ben Arous
20:00
 
[6] อีเอส แฮมมัม ซูซ
- อี จีเอส แกฟซ่า [8]
- - อี จีเอส แกฟซ่า
20:00
 
[1] U.S.Monastir
- CS Korba [7]
- - U.S.Monastir
20:00
 
[9] โอลิมปิก ดู เคฟ
- เอเอส แคสเซอร์ลีน [3]
- - เอเอส แคสเซอร์ลีน
20:00
 
[6] Grombalia
- S.S. Sfaxien [2]
- - Grombalia
20:00
 
[10] Jendouba Sport
- Stade Nabeulien [4]
- - Stade Nabeulien
20:00
 
[8] Sfax Railways
- A.S Djerba [3]
- - Sfax Railways
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Qatar League (กาตาร์ ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:25
 
[1] เลคห์วิย่า
- อัล วาครา [13]
- - เลคห์วิย่า
22:35
 
[3] อัล จาอิส (กาตาร์)
- อัล เรย์ยาน [4]
- - อัล เรย์ยาน
22:35
 
[14] Al Muaidar Club
- อัล ซาดด์ [2]
- - Al Muaidar Club
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Reykjavik Football Tournament (Reykjavik Football Tournament)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
01:15
 
[ICE PR-11] ฟีลเคียร์
- เคอาร์ เรย์ยาวิค [ICE PR-3]
- - ฟีลเคียร์
03:15
 
[ICE D1-6] เฟรม เรย์จาวิค
- ไออาร์ เรกยะวิก [ICE D2-1]
- - ไออาร์ เรกยะวิก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Rwanda National League
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
19:30
 
Amagaju
- Pepiniere FC
- - Amagaju
19:30
 
Mukura
- Musanze FC
- - Musanze FC
19:30
 
Kiyovu FC
- Marines FC
- - Kiyovu FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล San Marino cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
21:00
 
[SAN L-5] เอสพี โดมัญญาโน
- Folgore/Falciano [SAN L-2]
- - Folgore/Falciano
21:00
 
Entai Ravi Tucci
- เตร เพนน์ [SAN L-3]
- - เตร เพนน์
21:00
 
[SAN L-14] San Giovanni
- SC Faetano [SAN L-9]
- - SC Faetano
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scotland FA Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
20:05
 
[SCO CH-6] เรธโรเวอร์ส
- ฮาร์ทส์ [SCO PR-4]
- - ฮาร์ทส์
22:00
 
[SCO L1-7] อัลเบี้ยน โรเวอร์
- เซลติก [SCO PR-1]
- - อัลเบี้ยน โรเวอร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
16:00
 
Santutxu FC
- Zalla
- - Zalla
16:00
 
EDMF Churra
- ลอร์ก้า
- - ลอร์ก้า
16:15
 
Santurtzi CD
- Suodu Pei
- - Santurtzi CD
16:30
 
ลัวเซเตนเซ่
- ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
- - ลัวเซเตนเซ่
16:30
 
ซีดี บอสโคเนีย
- โปรตุเกตเรเต้
- - ซีดี บอสโคเนีย
16:30
 
Elche CF Ilicitano
- CD Almoradi
- - Elche CF Ilicitano
16:30
 
CD อัลกาล่า
- เอซิจา
- - CD อัลกาล่า
16:30
 
เซบีย่า ซี
- Guadalcacin CD
- - Guadalcacin CD
16:30
 
ซาน เฟอนันโด เฮนาเดส
- แอตเลติโก้ ปิ่นโต
- - ซาน เฟอนันโด เฮนาเดส
16:30
 
ซีเอฟ ทริดัล วัลเดราส
- แอตเลติโก มาดริด ซี
- - แอตเลติโก มาดริด ซี
16:45
 
CD Almazora
- ซีเอฟ บอรีอัล
- - CD Almazora
16:45
 
คอนดัลซีเอฟ
- LEntregu CF
- - คอนดัลซีเอฟ
17:00
 
ราซิ่งบี
- ซีดี คายอน
- - ซีดี คายอน
17:00
 
CD Vitoria(SPA)
- อลาเบส บี
- - อลาเบส บี
17:00
 
ซานแอนดรู
- แตร์ราสซ่า
- - แตร์ราสซ่า
17:00
 
อีซี กราโนเลอร์
- ซีเอฟ มอนตาเนซ่า
- - ซีเอฟ มอนตาเนซ่า
17:00
 
เอฟซี วิลาแฟรงการ์
- ซีอี ยูโรปา
- - ซีอี ยูโรปา
17:00
 
Recambios Colon CD
- ยูดี ปาเทอนา
- - Recambios Colon CD
17:00
 
CD Segorbe
- เครวิเลนตี
- - CD Segorbe
17:00
 
โคเรีย CF
- เรอัล เบติส 2
- - เรอัล เบติส 2
17:00
 
ราปิโด เด บัลซัส
- Racing Villalbes
- - ราปิโด เด บัลซัส
17:00
 
Ouden Kniss
- เซอร์ซิด้า
- - เซอร์ซิด้า
17:00
 
แลงก์เกรียล
- มาริโน ลูแองโก
- - มาริโน ลูแองโก
17:00
 
อัลบาเซเต้ 2
- เอลมาโกล
- - เอลมาโกล
17:00
 
มีเนอร่า
- อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
- - มีเนอร่า
17:00
 
CD Cuarte Industrial
- เตรูเอล
- - เตรูเอล
17:00
 
เวเลส ซีเอฟ
- CD Alhaurino
- - CD Alhaurino
17:00
 
Atarfe Industrial CF
- Huetor Tajar
- - Atarfe Industrial CF
17:00
 
มาลาก้า บี
- โมทริล
- - โมทริล
17:00
 
มอสโตเลส
- RSD อัลกาล่า เอนาเรส
- - RSD อัลกาล่า เอนาเรส
17:00
 
Alcobendas
- Villanueva del Pardillo
- - Villanueva del Pardillo
17:00
 
เกตาเฟ่ บี
- คาราวากา เวอราครูซ
- - เกตาเฟ่ บี
17:00
 
CF Internacional De Madrid
- อัลคอลคอน บี
- - อัลคอลคอน บี
17:15
 
ซิลวา เอสดี
- เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2
- - ซิลวา เอสดี
17:15
 
Alhaurino
- Torredonjimeno
- - Alhaurino
17:30
 
AEC Manlleu
- CE Jupiter
- - CE Jupiter
17:30
 
ยูซีเซียส
- ซีดีทุยล่าร์
- - ยูซีเซียส
17:30
 
EG El Palmar
- โอลิมปิโก เดอ โทตานา
- - EG El Palmar
18:00
 
เตเนริเฟ่ 2
- UD Las Zocas
- - UD Las Zocas
21:00
 
เรอัล มูร์เซีย 2
- Pinatar Arena FC
- - เรอัล มูร์เซีย 2
21:00
 
ซีดี คารินเยนา
- เรอัล ซาราโกซ่า 2
- - เรอัล ซาราโกซ่า 2
21:00
 
ซีดี ซารีเนนา
- Andorra CF
- - Andorra CF
21:00
 
เลกาเนส บี
- Villaverde Boetticher CF
- - Villaverde Boetticher CF
21:00
 
ลากุล โอแนค
- Real Sociedad C
- - ลากุล โอแนค
21:00
 
ทอเร ลาเวนเต
- บียารีลซี
- - ทอเร ลาเวนเต
21:00
 
Castilleja CF
- เอดี เซวตา
- - Castilleja CF
21:00
 
UD Llanera
- เรอัล โอวียร์โด บี
- - UD Llanera
21:15
 
CD Idoya
- CD Corellano
- - CD Idoya
21:15
 
Song clade pull
- ซีอีแคมโพส
- - ซีอีแคมโพส
21:15
 
ซีดี มอสโกเนีย
- Atletico Lugones
- - ซีดี มอสโกเนีย
21:15
 
Ciudad de Murcia
- EAN Vanguardia
- - EAN Vanguardia
21:15
 
นูมานเซีย 2
- CD Cebrerena
- - CD Cebrerena
21:15
 
บูร์โกส เปอเมซาส
- ซาลามังก้า
- - ซาลามังก้า
21:30
 
โทโลซา
- SD Beasain
- - SD Beasain
21:30
 
CD As Pontes
- คาสโตร
- - คาสโตร
21:30
 
มัล เมนอร์
- La Hoya Lorca B
- - มัล เมนอร์
21:30
 
CA Bembibre
- ซาโมรา ซีเอฟ
- - CA Bembibre
21:30
 
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
- แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
- - ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
21:30
 
CD Virgen Del Camino
- จี.เซโกเบียน่า
- - จี.เซโกเบียน่า
21:45
 
SD Lenense
- ซีดีโควาดองกา
- - SD Lenense
21:45
 
Aguila
- Atletico Pulpileno
- - Atletico Pulpileno
22:00
 
เอสดี โลโกรนเยส
- CD Arnedo
- - เอสดี โลโกรนเยส
22:00
 
เรโย ชานทาเบรียล
- CD Bezana
- - เรโย ชานทาเบรียล
22:00
 
Velarde
- ซีเอฟ วีเมเนอร์
- - Velarde
22:00
 
เอฟซี แอสโก
- ยูอี คาแทลล์เดเฟล
- - เอฟซี แอสโก
22:00
 
ซีดี บูนอล
- โนเวลดา ซีเอฟ
- - ซีดี บูนอล
22:00
 
คาสเตลล่อน
- ออนทินเยนท์
- - ออนทินเยนท์
22:00
 
FC Torrevieja
- ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
- - ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
22:00
 
Silla CF
- โอริฮูร่า
- - Silla CF
22:00
 
อัลกอสซีเอฟ
- CD San Roque de Cadiz
- - CD San Roque de Cadiz
22:00
 
UD ลอส บาร์ริออส
- UB Lebrijana
- - UB Lebrijana
22:00
 
กอมโปสเตลา
- Celtiga
- - กอมโปสเตลา
22:00
 
เบอร์กันทินอส ซีเอฟ
- Ribadumia CF
- - Ribadumia CF
22:00
 
อโรซา เอสซี
- เนกรีลาร์
- - เนกรีลาร์
22:00
 
คินตานาร์ เดล เรย์
- CD อิเยร์กาส
- - CD อิเยร์กาส
22:00
 
อันเทคัวร่า CF
- Dos Hermanas
- - Dos Hermanas
22:00
 
มาร์ตอส คลับ
- ซีดี เอล ปาโล
- - ซีดี เอล ปาโล
22:00
 
ราโย่ บาเยกาโน่ 2
- ปราลา
- - ราโย่ บาเยกาโน่ 2
22:59
 
อัลมันซ่า
- ซีดี กวาดาลาฮารา
- - อัลมันซ่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Segunda Division B
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:30
 
[20] Zamudio SD
- บาราคแอลโด ซีเอฟ [10]
- - Zamudio SD
18:00
 
[15] เออี แพรท
- ซีเอฟ บาดาโลน่า [3]
- - ซีเอฟ บาดาโลน่า
18:00
 
[14] อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
- เอลเดนเซ่ [20]
- - เอลเดนเซ่
18:00
 
[9] ซีดี เอโบร
- วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา [4]
- - วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา
18:00
 
[2] ซีดี อัลโคยาโน่
- ซีเอฟกาวา [16]
- - ซีเอฟกาวา
18:00
 
[8] บาเรียเรส
- ยูอีกอร์เนยาร์ [7]
- - ยูอีกอร์เนยาร์
18:00
 
[18] มายอร์ก้า 2
- ยูดี เลบานเต้ บี [19]
- - ยูดี เลบานเต้ บี
18:00
 
[6] จูมิลล่า
- วิยาร์โนเวนเซ่ [4]
- - จูมิลล่า
18:00
 
[13] คอร์โดบา 2
- ยูดี มาร์เบลล่า [3]
- - ยูดี มาร์เบลล่า
18:00
 
[8] เมลิดา เอดี
- ยูดี เมลิลล่า [5]
- - เมลิดา เอดี
18:00
 
[3] เซลต้า บีโก้ บี
- ซีเอฟ ปาเลนเซีย [18]
- - เซลต้า บีโก้ บี
18:00
 
[8] ซีดี เรอัลตาด
- กัวดาล [15]
- - กัวดาล
18:00
 
[5] เรอัล บายาโดลิด บี
- อารันดิน่า [19]
- - เรอัล บายาโดลิด บี
18:00
 
[9] ซีดี ตูเดลาโน่
- โครูโซ่ เอฟซี [10]
- - โครูโซ่ เอฟซี
18:00
 
[9] ฟูเอนลาบราดา
- UD San Sebastian Reyes [16]
- - ฟูเอนลาบราดา
18:00
 
[8] ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า
- ยูดี โลโกรนเยส [14]
- - ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า
18:15
 
[17] ซูโอกัวลิ มอส
- เซสต้าโอ [19]
- - เซสต้าโอ
22:59
 
[17] ฮอสปิตาเลย์
- เยย์ดา [11]
- - เยย์ดา
22:59
 
[12] แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
- ยูอี ยาโกสเตรา [13]
- - ยูอี ยาโกสเตรา
22:59
 
[15] เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
- เอ็กเตรมาดูรา [18]
- - เอ็กเตรมาดูรา
22:59
 
[16] เรเครติโบ อูเอลบา
- แอตเลติโค ซานลูเกโน่ [20]
- - เรเครติโบ อูเอลบา
22:59
 
[11] ลิน่าเรส
- เรอัล เจน ซีเอฟ [14]
- - ลิน่าเรส
22:59
 
[17] โปลี เอฆิโด้
- ซีดีซาน เฟอร์นานโด [9]
- - ซีดีซาน เฟอร์นานโด
22:59
 
[19] ลา โรด้า ซีเอฟ
- กรานาดา ซีเอฟ 2 [10]
- - กรานาดา ซีเอฟ 2
22:59
 
[2] ลา โฮยา ลอร์กา ซีเอฟ
- เรอัล มูร์เซีย [7]
- - ลา โฮยา ลอร์กา ซีเอฟ
22:59
 
[4] ปอนเตเบดรา
- ราซิ่ง ซานตานเดร์ [2]
- - ราซิ่ง ซานตานเดร์
22:59
 
[14] บูร์โกส ซีเอฟ
- ซีดี กัวจูเอโล [17]
- - บูร์โกส ซีเอฟ
22:59
 
[6] พอนเฟร์ราดิน่า
- ยูดี โซโมซาส [20]
- - พอนเฟร์ราดิน่า
22:59
 
[1] คูลทูรัล เลโอเนซ่า
- ซีดีอิซาร์ร่า [7]
- - ซีดีอิซาร์ร่า
22:59
 
[2] โตเลโด
- อเรานาส คลับ เด เก็กโช [12]
- - โตเลโด
23:30
 
[12] Atletico Mancha real
- เอฟซี คาร์ทาเกน่า [1]
- - Atletico Mancha real
00:00
 
[5] เอร์กูเลส
- ซาบาเดย์ 2 [10]
- - เอร์กูเลส
00:00
 
[6] เอสดี เกอร์นิกา
- ซีดี เมซาเครโต [15]
- - ซีดี เมซาเครโต
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Supercopa de Colombia
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
07:00
ครึ่ง
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
0 - 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
0 - 0 0.25 0.25 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Tipsport Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:00
 
[CZE D2-10] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
- มลาด้า โบเลสลาฟ [CZE D1-5]
- - มลาด้า โบเลสลาฟ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkey 2 Ligi A (Turkey 2 Ligi A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:00
 
[9] Umraniyespor
- ชานลึอูร์ฟาสปอร์ [11]
- - ชานลึอูร์ฟาสปอร์
17:00
 
[14] บันไดมาสปอร์
- เดนิซลิสปอร์ [7]
- - เดนิซลิสปอร์
20:00
 
[4] ชีวาสสปอร์
- โบลูสปอร์ [5]
- - โบลูสปอร์
22:30
 
[3] กัซเทป(N)
- กาเซียนเทปสปอร์ [13]
- - กาเซียนเทปสปอร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkey 3. Ligi B
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:00
 
[11] Bayburt Ozel Idare
- Cizrespor [12]
- - Cizrespor
17:00
 
[18] Dersimspor
- Silivrispor [1]
- - Silivrispor
17:00
 
[7] Erbaaspor S
- Oyak Renault [14]
- - Oyak Renault
17:00
 
[3] Kirikhanspor
- คิริคคาเลสปอร์ [17]
- - Kirikhanspor
17:00
 
[12] พาซาสปอร์
- Catalca Spor [6]
- - พาซาสปอร์
17:00
 
[13] Yomraspor
- Manisa BB Spor [5]
- - Yomraspor
17:00
 
[5] ดิยาร์บาเคอสปอร์
- Bayrampasaspor [6]
- - ดิยาร์บาเคอสปอร์
17:00
 
[8] Elazig Belediyespor
- ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู [3]
- - Elazig Belediyespor
17:00
 
[13] ออร์ดูสปอร์
- เบเลดิเย ดินโกลสปอร์ [15]
- - เบเลดิเย ดินโกลสปอร์
17:00
 
[10] Payas BS 1975
- Duzyurtspor [4]
- - Duzyurtspor
17:30
 
[15] คาร์ทัลสปอร์
- Tekirdagspor [13]
- - คาร์ทัลสปอร์
17:30
 
[3] อัลเตย์สปอร์
- โกลคุคสปอร์ [6]
- - โกลคุคสปอร์
17:30
 
[18] Kutahyaspor
- เบเลดิเย แวนสปอร์ [5]
- - เบเลดิเย แวนสปอร์
17:30
 
[14] Bursa Niluferspor AS
- Erzin Belediyespor [7]
- - Bursa Niluferspor AS
17:30
 
[2] Korfez Bld.
- อันคารา เดไมสปอร์ [8]
- - Korfez Bld.
17:30
 
[4] Bodrumspor
- Tekirova Belediyespor [11]
- - Tekirova Belediyespor
17:30
 
[2] ดัคซีสปอร์
- Batman Petrolspor [10]
- - Batman Petrolspor
17:30
 
[8] Halide Edip Adivarspor
- Derince Belediyespor [16]
- - Halide Edip Adivarspor
17:30
 
[2] Darica Genclerbirligi
- Ankara Adliyespor [11]
- - Ankara Adliyespor
17:30
 
[17] เดนิซลี เบเลดิเยสปอร์
- มอลเทเบสปอร์ [18]
- - เดนิซลี เบเลดิเยสปอร์
17:30
 
[9] โอฮันกาซิสปอร์
- Muglaspor [12]
- - โอฮันกาซิสปอร์
17:30
 
[7] ซาคาร์ยาสปอร์
- Bergama Belediyespor [16]
- - Bergama Belediyespor
17:30
 
[14] Sultanbeyli
- Afjet Afyonspor [1]
- - Sultanbeyli
18:30
 
[9] Tire 1922 Spor
- คานาคคาเล่ ดาร์ดาเนลสปอร์ [15]
- - คานาคคาเล่ ดาร์ดาเนลสปอร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkey A2 League U19
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
14:00
 
กาลาตาซาราย (ยู 19)
- Kocaeli Birlik Spor U19
- - กาลาตาซาราย (ยู 19)
14:00
 
คาซิยาก้า (ยู 19)
- Alanyaspor U19
- - Alanyaspor U19
14:00
 
ไรเซสปอร์ ยู19
- Pazarspor U19
- - Pazarspor U19
15:00
 
เก็นเคลอเบอลิกิ ยู19
- Anadolu Selcukluspor U19
- - Anadolu Selcukluspor U19
15:00
 
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)
- คาซิมปาซ่า (ยู 19)
- - คาซิมปาซ่า (ยู 19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkiye Lig2
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
17:00
 
[3] Erzurum BB
- คารากูมรัค [15]
- - Erzurum BB
17:00
 
[11] ทับซอน คาราเดน
- โตคัตสปอร์ [17]
- - โตคัตสปอร์
17:30
 
[18] เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
- เพนดิคสปอร์ [9]
- - เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
17:30
 
[16] อนาโดลู อัสคูดาล
- โคแคลิสปอร์ [2]
- - โคแคลิสปอร์
17:30
 
[12] เฟธิเยสปอร์
- บูคาสปอร์ [7]
- - เฟธิเยสปอร์
17:30
 
[11] Zonguldak
- Sivas Dort Eylul Belediyespor [4]
- - Sivas Dort Eylul Belediyespor
17:30
 
[8] คอนยา เซเคอร์สปอร์
- ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์ [5]
- - ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์
17:30
 
[6] เคซิโอเรนกูคู
- ออฟสปอร์ [17]
- - เคซิโอเรนกูคู
17:30
 
[10] นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
- คาห์รามานมาราสส์สปอร์ [13]
- - คาห์รามานมาราสส์สปอร์
17:30
 
[1] อิสตันบูลสปอร์
- ฮาเซทเทเป้ [14]
- - อิสตันบูลสปอร์
17:30
 
[2] อันคารากูคู
- Kirklarelispor [16]
- - อันคารากูคู
17:30
 
[8] Etimesgut Belediye Spor
- Nigde Belediyespor [6]
- - Nigde Belediyespor
17:30
 
[14] คาสทาโมนุสปอร์
- ฮาเตย์สปอร์ [5]
- - ฮาเตย์สปอร์
17:30
 
[7] อียูบสปอร์
- Sariyer [9]
- - Sariyer
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล UNCAF Nations Cup
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
22:59
 
[163] เบลีซ
- ฮอนดูรัส(N) [75]
- - ฮอนดูรัส(N)
01:30
 
[137] เอลซัลวาดอร์
- นิการากัว(N) [124]
- - นิการากัว(N)
04:00
 
[58] ปานามา
- คอสตาริกา [17]
- - ปานามา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Vietnamese professional league (Vietnam League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ครึ่ง ราคา ราคาไหล ถ่ายทอดสด สถิติ
16:30
 
[7] ด่องตัมลองอัน
- ซงลาม เหงะอาน [12]
- - ซงลาม เหงะอาน
17:00
 
[9] ซานนา คานห์ ฮัว
- เกิ่น เทอ เอฟซี [13]
- - เกิ่น เทอ เอฟซี
17:00
 
[14] ฮอง อันห์ ยาลาย
- ไซ่ ง่อน เอฟซี [4]
- - ไซ่ ง่อน เอฟซี
17:00
 
[8] ด่านัง
- ไฮฟอง เอฟซี [3]
- - ไฮฟอง เอฟซี
17:00
 
[11] ทัน กวางนินห์
- กวาง นัม [5]
- - ทัน กวางนินห์
17:30
 
[10] CLB TPHCM
- ฮานอย ทีแอนด์ที [2]
- - ฮานอย ทีแอนด์ที
18:00
 
[6] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
- ทันห์ เฮาห์ เอฟซี [1]
- - บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง

แสดงความคิดเห็น